ਤਸਵੀਰ:BSicon lv-DST.svg
Size of this PNG preview of this SVG file: 500 × 500 ਪਿਕਸਲ. ਹੋਰ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨਜ਼: 240 × 240 ਪਿਕਸਲ | 480 × 480 ਪਿਕਸਲ | 768 × 768 ਪਿਕਸਲ | 1,024 × 1,024 ਪਿਕਸਲ | 2,048 × 2,048 ਪਿਕਸਲ.
ਅਸਲ ਫ਼ਾਈਲ (SVG ਫ਼ਾਈਲ, ਆਮ ਤੌਰ ’ਤੇ 500 × 500 ਪਿਕਸਲ, ਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਅਕਾਰ: 251 byte)
ਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਅਤੀਤ
ਤਾਰੀਖ/ਸਮੇਂ ’ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਫਾਈਲ ਪੇਸ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।
ਮਿਤੀ/ਸਮਾਂ | ਨਮੂਨਾ | ਨਾਪ | ਵਰਤੋਂਕਾਰ | ਟਿੱਪਣੀ | |
---|---|---|---|---|---|
ਮੌਜੂਦਾ | 22:32, 20 ਮਾਰਚ 2011 | 500 × 500 (251 byte) | Useddenim | {{Information |Description ={{en|1=Icon for railway descriptions}} |Source ={{own}} |Author =Useddenim |Date =2011-03-20 |Permission ={{PD-geometry}} |other_versions = }} [[Category:Icons for railway de |
ਫ਼ਾਈਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ
ਇਹ ਫਾਈਲ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ 2 ਸਫ਼ੇ ਵਰਤਦੇ ਹਨ:
ਫ਼ਾਈਲ ਦੀ ਵਿਆਪਕ ਵਰਤੋਂ
ਇਸ ਫ਼ਾਈਲ ਨੂੰ ਹੋਰ ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਵਿਕੀ ਵਰਤਦੇ ਹਨ:
- as.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- bn.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- de.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- en.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- Panama Canal
- Caltrain
- Wimbledon station
- West Rail line
- Miraflores (Panama)
- Panama Canal locks
- Panama Canal expansion project
- Feather River Route
- Template:West Rail line RDT
- Template:SunRail RDT
- Template:Caltrain route
- SunRail
- Etihad Rail
- Kaechon Line
- Template:Panama Canal map
- Template:Panama Canal map/sandbox
- Template:Heavy rail network of the United Arab Emirates
- User:Raleigh98/Avalon Suburban Service
- User:Raleigh98/Avalon Line
- User:Raleigh98/Western Suburban railway line
- User:Teleporterdown/sandbox
- Linha do Alentejo
- Template:Gospel Oak to Barking Line/sandbox
- Template:Feather River Route
- Template:Linha do Alentejo
- fr.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- Ligne de Miramas à l'Estaque
- Ligne de Lens à Ostricourt
- Ligne 97 (Infrabel)
- Ligne de Maison-Dieu aux Laumes-Alésia
- Ligne de Nérac à Mont-de-Marsan
- Ligne d'Hazebrouck à Boeschepe
- Ligne de Loudun à Angers-Maître-École
- Ligne de Breuil-Barret à Velluire
- Hovedbanen
- Ligne des Aubrais - Orléans à Orléans
- Ligne de Bourron-Marlotte - Grez à Malesherbes
- Ligne de Saint-Sébastien à Guéret
- Ligne de Baroncourt à Audun-le-Roman
- Schéma de la ligne de Châteaubriant à Rennes
- Schéma de la ligne de Brive-la-Gaillarde à Toulouse-Matabiau via Capdenac
- hy.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- ja.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
ਇਸ ਫ਼ਾਈਲ ਦੀ ਹੋਰ ਵਿਆਪਕ ਵਰਤੋਂ ਵੇਖੋ।